หัวข้อ: ให้หนุ่มใบ้กระตุ้นอารมณ์ก่อนเย็ด  (อ่าน 97 ครั้ง)

ให้หนุ่มใบ้กระตุ้นอารมณ์ก่อนเย็ด
« เมื่อ: 1 เดือนที่ผ่านมา »

หมวด เรื่องเสียว

ให้หนุ่มใบ้กระตุ้นอารมณ์ก่อนเย็ด - เรื่องเสียว - prod-media.ru | หี ภาพโป๊ รูปหลุด ทางบ้าน

ผมขอออกตัวก่อนว่าไม่ได้ชักชวนใครให้ตามอย่างผมหรอกนะครับ ผมให้ภรรยาเขียนเล่าความรู้สึกในอารมณ์เซ็กส์ลงเว็บห้า-หกครั้งแล้ว ผมกับภรรยาอายุเลยสี่สิบปีเท่ากัน เกือบสองปีผ่านมาแล้วที่ภรรยาผมตกลงตามใจผมเรื่องมีเซ็กส์ ผมรู้สึกมีอารมณ์ตื่นตัวทางเพศจากการที่เห็นสายตาคนอื่นมองภรรยาผม เกิดจากภรรยาผมเป็นคนที่อวัยวะเพศอวบ แคมหนานูน เมื่อเธอสวมกางเกงที่รัดตัวจะสังเห็นแคมเห็นร่องชัด เมื่อภรรยาผมรู้ตัวว่าโดนจ้องมองเธอปฏิเสธที่จะสวมกางเกงรัดตัว แต่ผมบอกว่าผมมีอารมณ์จนควยผมตื่นตัว(ผมเคยพาเธอแวะเข้าห้องน้ำสาธารณะและเย็ดเธอ จากอารมณ์ที่เห็นเธอโดนมองระหว่างที่ไปซื้อของ)ซึ่งปกติผมค่อนข้างเฉื่อย ภรรยายอมตามผมจนเธอได้มีเซ็กส์กับคนอื่นและเดี๋ยวนี้เราสองคนเปิดใจกันและกันเรื่องเซ็กส์ ผมเองกระชุ่มกระชวยและรู้สึกมีพลังกว่าแต่ก่อนๆ โดนเฉพาะในเวลาที่เห็นภรรยากำลังมีเซ็กส์กับคนอื่น

ภรรยาผมอายุเลยสี่สิบแต่จัดเป็นผู้หญิงเซ็กซี่ อย่างที่ผมบอกว่าเมื่อเธอสวมกางเกงรัดตัวจะมองเห็นแคมนูนชัด หน้าทองก็มีริ้วรอยตามอายุและผู้หญิงที่ผ่านการมีลูก สะโพกขนาดสามสิบห้าแม้จะมีลายไขมันมองเห็นแต่หน้าอกเธอไม่หย่อน และหัวนมยังใสน่าดูด ทุกๆคนที่ได้มีความสัมพันธ์ชมเธอกันทุกคนครับ ผมมีอารมณ์ตื่นเต้นมากๆเมื่อได้เห็นน้ำไหลย้อยตามควยที่ดึงออกจากร่องหีภรรยา แต่ถ้าเป็นครั้งแรกสำหรับชายที่เธอไม่คุ้นเคยเธอให้ใช้ถุง มีเพียงคนเดียวที่เซ็กส์กับภรรยาผมครั้งแรกโดยไม่ได้สวมถุงคือน้องเจ ภรรยาผมบอกว่าเพราะเธอตื้นเต้นกับขนาดของควย น้องเจควยใหญ่ครับและยาวด้วย ใหญ่ขนาดภรรยาผมกุมไม่เต็มรอบมือ(เหตุการณ์เพิ่งผ่านมาไม่กี่วันครับ)

ผมจะเล่าเหตุการณ์คนอื่นคนแรกที่ได้จับต้องเนื้อตัวเปลือยของภรรยาผม ช่วงนั้นผมได้เดินทางกลับบ้านต่างจังหวัด ขากลับผมได้พาวัยรุ่นอายุสิบหกปีมาด้วย เป็นหนุ่มใบครับ ผมตั้งใจจะให้อยู่ช่วยเฝ้าบ้าน ผมมาคิดช่วงที่หนุ่มใบ้มาอยู่ด้วยแล้วราวๆเกือบสองเดือน และผมได้คุยกับภรรยาว่าหนุ่มเป็นใบ้ ถ้าเราจะให้เขาทำอะไรเพื่อทดลองกระตุ้นอารมณ์ของเรา หนุ่มก็คงไปบอกใครไม่ได้ เมื่อภรรยาผมตกลงเธอตั้งเงื่อนไขว่าเธอไม่ยอมให้เด็กทำถึงขนาดเย็ดกับเธอ เราตกลงกันแล้วในวันนั้นผมได้ตามหนุ่มพาขึ้นไปบนห้อง ตอนนั้นภรรยาผมนุ่งผ้าเช็ดตัวนอนคว่ำอยู่บนเตียง ผมเห็นสีหน้าภรรยาแดงอาการอายผมเริ่มตื่นเต้นแล้วครับ ผมใช้ภาษามือสื่อสารให้หนุ่มช่วยบีบนวดให้ภรรยาผม หนุ่มทำมือสื่อตอบบอกแบะๆๆๆ เข้าใจได้ว่าเขาไม่กล้าเพราะภรรยาผมนุ่งผ้าผืนเดียวแบบนั้น  ผมสื่อสารให้เขาเข้าใจว่าไม่เป็นไรผมจะอยู่ตรงนั้นด้วย  หนุ่มจึงขึ้นไปนั่งคุกเข่าบนเตียงแล้ววางมือจับที่น่องภรรยาผม ผมสังเกตรู้ว่าหนุ่มมีอาการตื่นเต้นประหม่า เขาไล่มือนวดแค่ขาพับแล้ววกกลับลงที่เท้าหลายรอบ ผมชี้ให้เขานวดขึ้นไปที่ขา หนุ่มค่อยๆไล่ไปแบบท่าทีตื่นเต้น แว้บหนึ่งที่หนุ่มหันหน้าไปทางปลายเท้าภรรยาผม ผมดึงชายผ้าเปิดเห็นก้นภรรยาผมเกือบครึ่งก้น ในซอกก้นเห็นหีนูนล้นชัดตา ผมทำเป็นไม่มองเมื่อหนุ่มไล่มือนวดขึ้นไปที่ขาแต่ผมเห็นหนุ่มจ้องหีภรรยาผมแล้วหันมาทางผม แล้วหนุ่มมองไปที่หีเธออีก ผมเก็บความตื่นเต้นและควยของผมตื่นตัวคับตึงแล้ว  หนุ่มนวดวนเวียนที่ขาไม่ไล่ลงล่างเลย ผมตัดสินใจชี้ที่นูนหีสื่อให้หนุ่มเอามือเข้าไป หนุ่มหน้าแดงกำ่ำขณะเอามือแตะนูนหี ภรรยาผมเริ่มออกเสียงอื้อออ  อื้ออออ เธอขยับขาถ่างออกทีละนิดๆๆๆพร้อมกับยกก้นขึ้น ผมเอามือบี้เนินหีแล้วดึงกลับ  หนุ่มทำแบบผม เขาทำจนภรรยาผมพลลิกตัวหงาย ภรรยาผมเปลือยทั้งร่าง หนุ่มท่าทางตื่นเต้นมากๆ ผมเอามือไปบีบคลึงเต้านมเธอ หนุ่มยังลูบคลำที่หี ภรรยาผมครางฮื้อฮ้าๆๆ เสียงสั่นกระเส่าๆว่าเสียว  เสียว  อยาก  อยากแล้ว  ผมเองควยตึงคับซอกขา  จนทนไม่ไหวเหมือนกันผมจึงสะกิดสื่อให้หนุ่มหยุดและให้ออกไป  ผมไปปิดประตูห้องแล้วพรวดเข้าหาภรรยา  เธอผวาประกบปากจูบผมอย่างร้อนร้น " ฮื้อออ  เย็ดเถอะ อยากสุดๆแล้ว" เธอเสียงแหบพร่า  ผมปลดเสื้อผ้าแล้วส่งควยเข้าหีทันที  ผมเย็ดเธออย่างแรงๆ  เธอยังเร่งอีก เร่งแทบไม่ขาดเสียงครับ  เราสองคนผลัดโเย็ดโต้ตอบอย่างที่เราไม่เคยเป็นแบบนี้ก่อนเลย

ผมกับภรรยาต่างคนต่างจบลงอย่างประทับใจมากๆ และเราตกลงกันว่าวิธีการนี้ทำให้เย็ดด้วยกันสุดยอดมากๆ

หมวด เรื่องเสียว

หัวข้อล่าสุด

[Hentai][One piece]  Hebi Hime
[Hentai][One piece] Hebi Hime...
ดู 502 ครั้ง
Rina Kato 64
Rina Kato 64...
ดู 628 ครั้ง
Alice Ozawa 31
Alice Ozawa 31...
ดู 191 ครั้ง
Miku Oohashi 17
Miku Oohashi 17...
ดู 316 ครั้ง
Mihiro Taniguchi 25
Mihiro Taniguchi 25...
ดู 320 ครั้ง
Iroro Vol.04
Iroro Vol.04...
ดู 352 ครั้ง
Rina Kato 46
Rina Kato 46...
ดู 271 ครั้ง
Aki Hoshino 29
Aki Hoshino 29...
ดู 248 ครั้ง
Ai_Uehara 56
Ai_Uehara 56...
ดู 206 ครั้ง
Jessica_Kizaki 113
Jessica_Kizaki 113...
ดู 2027 ครั้ง
Ameri Ichinose 45
Ameri Ichinose 45...
ดู 274 ครั้ง
เรียวขาเธอ
เรียวขาเธอ...
ดู 258 ครั้ง